Kumbe Michael Jackson alitaka kuishi miaka 150

0

NA MWANDISHI WETU

AMA kweli duniani kuna mambo, kumbe mwanamuziki maarufu duniani Michaele Jackso alikuwa na nia ya kuishi dunia miaka 150.

Kutokana na mazingira hayo tunaweza kusema kuwa kuna soma la kujifunza kutoka kwa Michael Jackson ambaye alikuwa akitaka kuishi Miaka 150 kutokana na utajiri wake lakini hakuweza kutokana na uwezo wa MnyaaziMungu.

Katika kudhihirisha nia yake hiyo Michael Jackso, aliteua madaktari wake 12 waliokuwa wakiishinyumbani kwake, ambao kila siku walikuwa wakimchunguza uotaji wa nywele hadi kucha.

Chakula chake kilijaribiwa kila wakati katika maabara kabla ya kuhudumia.

Watu wengine 15 waliteuliwa kutunza mazoezi yake ya kila siku na mazoezi.

Kitanda chake kilikuwa na teknolojia ya kudhibiti kiwango cha oksijeni.

Wahisani wa viungo waliwekwa tayari ili wakati wowote inapohitajika waweze kuchangia viungo vyao mara moja. Gharama za watu hao wa viungo alikuwa akizilipa yeye mwenye.

Michael Jackso, aliendelea kuishi katika ndoto yake ya kutaka kuishi kwa muda wa150 duniani.

Hata hivyo, Michael Jackson, Ole wake! Alishindwa kutimiza adhima yake hiyo.

Mnamo tarehe 25 Juni 2009, akiwa na umri wa miaka 50, moyo wake uliacha kufanya kazi. Jitihada za mara kwa mara za wale madaktari wake 12 hazikufanya kazi.

 Hata, juhudi za pamoja za madaktari walioitwa kutoka Jimbo la Los Angeles na California kuja kuongeza nguvu za matibabu pia hazimeshinda kufanyakazi lakini pia kumwokoa.

Michael Jackso ambaye alikuwa kila alichofanya kiwe cha maendeleo au chochote ili kuwa ni lazima apate maonikutoka kwa madaktari katika kipindi cha miaka yake 25.Pamoja na kuiwategemea madaktari wake hao ambao walikuwa wakitoa huduma zote kwa Michaele Jackson,hata hivyo hakuweza kutimiza ndoto yake ya kuishi miaka 150.

Baada ya kuanza kuugua, Safari yake ya mwisho ya mwanamuziki huyo Michaele Jackson ilitazamwa moja kwa moja na watu milioni 2.5 kupitia televisheni nyingi zaidi ambapo linabaki kuwa tukio lililofuatiwa zaidi na watu wengi hadileo. Siku ya tukio la kifochake, ambayo ilikuwa Juni 25, 2009 saa 3.15 jioni, Mitandao ya kijamii kama vile Twitter, ilipokea ujumbe wa papo hapo wa AOL uliacha kufanya kazi jambo lilizua usumbufu kwa wamashabiki wake.

Baada ya usumbufu huo,Karibu watu laki nane kwa pamoja walimtafuta Michael Jackson kwenye Google. Kutokana na utajiri wake Michael Jackson alijaribu kupinga kifo, hata hivyo, matokeo yake kifo kilimpinga yeye tena na kilimshinda. Binadamu wakumbuke Maisha ya kupenda mali,vitu vizuri unapokuwa duniani, vyote hivyo hujumuisha kifo badala ya yawanavyo vikiri wengine kama Michaele Jackson.

Ikumbukwe kifo ndio utaratibu wa maisha ya mwanadamu. Sasa hebu fikiria. Je! Tunapata kwa wajenzi, wahandisi, wabuni au wapambaji? Tunataka kumvutia nani kwa kuonyesha nyumba ya gharama kubwa, gari na harusi ya kupindukia? Je! Unakumbuka vitu vya chakula kwenye karamu ya harusi ambayo ulihudhuria siku kadhaa zilizopita? Kwa nini tunafanya kazi kama mnyama maishani? Kwa faraja ya vizazi vingapi tunataka kuokoa? Wengi wetu tuna mtoto mmoja au wawili. Je! Umewahi kufikiria ni kiasi gani tunahitaji na tunataka kiasi gani? Je! Tunazingatia kuwa watoto wetu hawataweza kupata pesa nyingi na kwa hivyo ni muhimu kuwawekea ziada? Je! Unatumia muda na wewe mwenyewe, familia au marafiki katika wiki? Je! Unatumia 5% ya mapato yako mwenyewe? Kwa nini hatupati furaha maishani pamoja na kile tunachopata? Ikiwa unafikiria kwa kina, moyo wako unaweza kushindwa kufanya kazi.

Utasumbuliwa na diski ya kuingizwa, cholesterol nyingi, kukosa usingizi nk. Hitimisho: Tumia muda wako mwenyewe.* Hatuna mali yoyote. Ni katika hati zingine tu kwamba jina letu limeandikwa kwa muda na tunawaachia watu wengine wachukue wakati hatuko tena. Tunaposema “hii ni mali yangu”, Mungu anatabasamu tu upumbavu wetu Usijenge hisia kwa mtu anayeona gari au mavazi yake. Wataalamu wetu wa hisabati na wanasayansi walitumia baiskeli au pikipiki kusafiri. Sio dhambi kuwa tajiri, lakini pia, ni makosa kimaadili kuruhusu utajiri kukuchukua.Dhibiti maisha au sivyo maisha yatakudhibiti. 

Vitu ambavyo ni muhimu sana mwishoni mwa maisha ni kuridhika na kuridhika, unyenyekevu na huruma, amani na utulivu. Kwakusikitisha,haya hayawezi kununuliwa.

MAKALA HAYA YAMEANDALIWA KWA NIABA YA MITANDAO NA PROTUS EDSON  

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here