Belle 9 afunguka mjengo aliopewa na Ridhiwani

    0

    NA MWANDISHI WETU

    MKALI wa muziki wa RnB Bongo Belle 9 ameshea stori ya kupewa mjengo kutoka kwa mtoto wa Rais wa Awamu ya nne Dkt Jakaya Mrisho Kikwete ambaye ni Mbunge wa Chalinze Ridhiwani Kikwete.

    Belle 9 alisema amepewa mjengo huo uliopo fukwe za Mikocheni kwa ajili ya uzinduzi wa video ya wimbo wake wa ‘give it to me’ pia anamshukuru Ridhiwani Kikwete kwani hakuwahi kupata sapoti yoyote kutoka kwa wanasiasa zaidi yake.

    “Namshukuru sana Ridhiwani Kikwete kwa sababu sijawahi kupata sapoti yoyote kutoka kwa mwanasiasa wa chama chochote kunifanyia kitu kikubwa kama kile kiukweli Mungu ambariki sana, aliweza kunipa ‘beach house’ yake ya Mikocheni kufanya uzinduzi wa video yangu, ilikuwa kama zawadi na kitu kikubwa kwangu sitaweza kusahau,”alieleza Belle 9

    LEAVE A REPLY

    Please enter your comment!
    Please enter your name here